| chỉ số sưng | ≥24ml/2g |
|---|---|
| Khối lượng trên một đơn vị diện tích | ≥4000g/㎡ |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Vật liệu | Bentonite và vải địa kỹ thuật |
| Chiều rộng | 4-6m |
| Vật liệu | Nhựa địa chất nguyên bản chất lượng cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Chiều dài | 30-100m |
| Độ bền kéo | 14MPa |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |