HDPE Geomembrane chống nước cho chất thải bãi rác
| Vật liệu: | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
|---|---|
| Chiều dài: | 30m-100m (Có thể tùy chỉnh) |
| chiều rộng: | 1m-9m (Có thể tùy chỉnh) |
| Vật liệu: | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
|---|---|
| Chiều dài: | 30m-100m (Có thể tùy chỉnh) |
| chiều rộng: | 1m-9m (Có thể tùy chỉnh) |
| Bề mặt lót: | Điểm cột thô |
|---|---|
| độ dày: | 1.0mm - 2,5mm |
| Ứng dụng: | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Kháng tia cực tím: | Đúng |
| Chiều dài: | 50m-100m |
| Ứng dụng: | Bãi rác, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| độ dày: | 0,2~3mm |
| Vật liệu: | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Thickness: | 0.8mm-5.5mm |
|---|---|
| Weight: | 100g/m2-800g/m2 |
| Color: | Black, White,Green,Blue, Custom |
| Vật liệu: | Polyester /polypropylen |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1m~6m |
| Chiều dài: | 50m~100m |
| Màu sắc: | Đen, Trắng, Xanh |
|---|---|
| Kháng hóa chất: | Xuất sắc |
| Chiều rộng: | 2m-6m |
| Mass Per Unit Area: | ≥4000g/㎡ |
|---|---|
| Chemical Resistance: | Excellent |
| Swelling Index: | ≥24 ml/2g |
| Vật liệu: | Polyester /polypropylen |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1m~6m |
| Chiều dài: | 50m~100m |
| Bề mặt lót: | Điểm cột thô |
|---|---|
| độ dày: | 1.0mm - 2,5mm |
| Ứng dụng: | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Kháng tia cực tím: | Đúng |
| Chiều dài: | 50m-100m |
| Ứng dụng: | Bãi rác, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| độ dày: | 0,2~3mm |
| Vật liệu: | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Thickness: | 0.8mm-5.5mm |
|---|---|
| Weight: | 100g/m2-800g/m2 |
| Color: | Black, White,Green,Blue, Custom |
| Màu sắc: | Đen, Trắng, Xanh |
|---|---|
| Kháng hóa chất: | Xuất sắc |
| Chiều rộng: | 2m-6m |
| Vật liệu: | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
|---|---|
| Chiều dài: | 30m-100m (Có thể tùy chỉnh) |
| chiều rộng: | 1m-9m (Có thể tùy chỉnh) |
| Mass Per Unit Area: | ≥4000g/㎡ |
|---|---|
| Chemical Resistance: | Excellent |
| Swelling Index: | ≥24 ml/2g |