| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Kháng tia cực tím | Đúng |
| Chiều dài | 50m-100m |
| Ứng dụng | Đậy nắp bãi chôn lấp, lót ao, chứa chất thải |
| chiều rộng | 6m-8m |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Kháng tia cực tím | Đúng |
| Chiều dài | 50m-100m |
| Ứng dụng | Đậy nắp bãi chôn lấp, lót ao, chứa chất thải |
| chiều rộng | 6m-8m |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Sử dụng | lót |