| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Chống axit và kiềm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Vật liệu | HDPE/LDPE/LLDPE |
|---|---|
| Thickness | 0.2mm-3.0mm |
| Chiều dài | 50m~100m |
| Width | 4m-6m |
| Application | Landfill/ Reservoir/ Lagoon/ Canal/ Construction Site |
| Muội than | 2,0~3,0% |
|---|---|
| Độ dày | 0,5 ~ 2,5mm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Chiều rộng sản phẩm | 6M~8M |
| Chiều dài sản phẩm | 50m~100m |
| Sức mạnh đâm thủng | 240-960N |
|---|---|
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |
| Hệ số thấm | ≤ 1,0 x 10^-13 g/cm |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Sức mạnh đâm thủng | 240-960N |
|---|---|
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |
| Hệ số thấm | ≤ 1,0 x 10^-13 g/cm |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều rộng | 1m-8m |
|---|---|
| Chống nhiệt độ | -70℃ đến 80℃ |
| Độ bền kéo | ≥20MPa |
| Chống đâm thủng | ≥120N |
| Kháng UV | ≥70% |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| Độ dày | 0,2~3mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen,Trắng,Xanh lá,Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 3m - 8m |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| Độ dày | 0,2~3mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen,Trắng,Xanh lá,Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 3m - 8m |
| Application | Landfill, Mining, Water Containment, etc. |
|---|---|
| Thickness | 0.2~3mm |
| Material | HDPE (High-Density Polyethylene) |
| Color | Black,White,Green,Custom |
| Width | 3m - 8m |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| độ dày | 0,2~3mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen,Trắng,Xanh lá,Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 3m - 8m |