| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| Độ dày | 0.2mm -1.0mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen/ Trắng |
| Chiều rộng | 3m - 8m |
| Vật liệu | Polyester /polypropylen |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m~6m |
| Chiều dài | 50m~100m |
| Cân nặng | 100g-800G/M2 |
| Kháng tia cực tím | 80% |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Kháng hóa chất | Xuất sắc |
| Chiều rộng | 2m-6m |
| Kháng UV | Xuất sắc |
| Chiều dài | 50m-100m |