| Loại | màng địa kỹ thuật |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Độ bền xé hình chữ nhật | 125~249N |
|---|---|
| Mẫu | ĐƯỢC RỒI |
| Màu chính | Đen, trắng |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| đóng gói sản phẩm | Bao bì nhựa |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Chống axit và kiềm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Bề mặt | Mượt mà |
|---|---|
| Chiều dài | 30m - 100m |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |
| Độ dày | 0,75mm - 3,0mm |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Chống nước mắt | 93-374N |
|---|---|
| Độ dày | 0.3-3.0mm |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Chống axit và kiềm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Ứng dụng | Ao chứa kim loại nặng và các lưu vực ngăn chặn bùn công nghiệp ECT |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Chống axit và kiềm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |