| Trọng lượng | 100g/m2-800g/m2 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Trắng,Xanh lá, Xanh dương, Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1m-6,6m |
| Kháng axit và kiềm | Tốt lắm. |
| Kháng UV | 70% |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Chống axit và kiềm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Chống axit và kiềm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Chống axit và kiềm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Material | HDPE (High Density Polyethylene) |
|---|---|
| Length | 30m-100m (Could be customized ) |
| Width | 1m-9m (Could be customized ) |
| Color | Black, Green, Custom |
| Surface | Smooth |
| Bề mặt lót | Điểm cột thô |
|---|---|
| độ dày | 1.0mm - 2,5mm |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Tỉ trọng | 0,94g/m3 |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| Độ dày | 0,2~3mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen,Trắng,Xanh lá,Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 3m - 8m |
| Màu màng địa kỹ thuật | Màu đen |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều dài | 50-100m |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Mật độ | 0,94g/cm³ |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| Độ dày | 0,2~3mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen,Trắng,Xanh lá,Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 3m - 8m |
| Ứng dụng | Đập đá đất, đập Rockfill, đập xây, lớp nền chống 4 |
|---|---|
| Độ dày | 0,2~3mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen,Trắng,Xanh lá,Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 3m - 8m |