| Loại | màng địa kỹ thuật |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Mật độ | 0,94g/cm³ |
|---|---|
| bề mặt sản phẩm | Kết cấu thô |
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
| Nội dung | HDPE |
| Tài liệu chính | Vật liệu HDPE nguyên sinh |
| Hàm lượng muội than | 2,0-3,0% |
|---|---|
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Chống nước mắt | 93-374N |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Material | High Density Polyethylene (HDPE) |
|---|---|
| Width | 1m-9m |
| Thickness | 0.3mm-3.0mm |
| Color | Black, Green, Custom |
| Puncture Resistance | 240-960N |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m - 9m |
| Ứng dụng | Lưu trữ chất thải , chất thải đá đổ , axit thoát nước |
| Chiều dài | 30m - 100m |
| Độ dày | 0,3mm - 3,0mm |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Chống axit và kiềm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Cân nặng | 100g/m2-800g/m2 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Trắng,Xanh lá, Xanh dương, Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1m-6,6m |
| Kháng axit và kiềm | Xuất sắc |
| Kháng UV | 70% |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Kháng hóa chất | Xuất sắc |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp cài đặt | Hàn nêm nóng |
| Material | High-quality original geomembrane resin |
|---|---|
| Width | 1m-9m |
| Length | 30-100m |
| Tensile strength | >14Mpa |
| Thickness | 0.3mm-3.0mm |
| Width | 1m - 9m |
|---|---|
| Tear Resistance | 93-374N |
| Puncture Resistance | 240-960N |
| Type | Geomembranes |
| Color | Black, Green, Custom |