| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m - 9m |
| Chiều dài | 30m - 100m |
| Độ dày | 0,3mm - 3,0mm |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
|---|---|
| Kết cấu cao | 0,25mm |
| Khả năng chống nứt ứng suất môi trường | 300 giờ |
| Màu màng địa kỹ thuật | Màu đen |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Màu màng địa kỹ thuật | Màu đen |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều dài | 50-100m |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Mật độ | 0,94g/cm³ |
| Chiều rộng | 1m - 9m |
|---|---|
| Chống nước mắt | 93-374N |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1m - 9m |
|---|---|
| Chống nước mắt | 93-374N |
| Puncture Resistance | 240-960N |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Chống đâm thủng | 267-534N |
|---|---|
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Phá vỡ kéo dài | 100% |
| Chiều dài | 50m-100m |
| Chiều rộng | 4m-8m |
| Chống đâm thủng | 267-534N |
|---|---|
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Phá vỡ kéo dài | 100% |
| Chiều dài | 50m-100m |
| Chiều rộng | 4m-8m |
| Màu màng địa kỹ thuật | Màu đen |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều dài | 50-100m |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Mật độ | 0,94g/cm³ |
| Chiều rộng | 6m-8m |
|---|---|
| Nội dung tài liệu | HDPE |
| Nội dung | HDPE |
| Muội than | 2,0~3,0% |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| bề mặt sản phẩm | Kết cấu thô |
|---|---|
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
| Tài liệu chính | Vật liệu HDPE nguyên sinh |
| sức mạnh năng suất | 15~44N/mm |
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |