| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Sử dụng | lót |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| Độ dày | 0,2~3mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen,Trắng,Xanh lá,Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 3m - 8m |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Vật liệu | Nhựa địa chất nguyên bản chất lượng cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Chiều dài | 30-100m |
| Độ bền kéo | 14MPa |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| bề mặt sản phẩm | Kết cấu thô |
|---|---|
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Độ bền xé hình chữ nhật | 125~374N |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C đến 80°C |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |
| Application | Landfill, Mining, Water Containment, etc. |
|---|---|
| Thickness | 0.2~3mm |
| Material | HDPE (High-Density Polyethylene) |
| Color | Black,White,Green,Custom |
| Width | 3m - 8m |
| Chiều rộng | 6m-8m |
|---|---|
| Nội dung tài liệu | HDPE |
| Nội dung | HDPE |
| Muội than | 2,0~3,0% |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C đến 80°C |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |