| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Kháng tia cực tím | Đúng |
| Chiều dài | 50m-100m |
| Ứng dụng | Đậy nắp bãi chôn lấp, lót ao, chứa chất thải |
| Chiều rộng | 6m-8m |
| Cân nặng | 100g/m2-800g/m2 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Trắng,Xanh lá, Xanh dương, Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1m-6,6m |
| Kháng axit và kiềm | Xuất sắc |
| Kháng tia cực tím | 70% |
| Main Material | HDPE |
|---|---|
| Product Length | 50m~100m |
| Sample | Free provided |
| Application | Landfill, Mining, Pond Liner, etc. |
| Chemical Resistance | Excellent |
| Material | HDPE (High Density Polyethylene) |
|---|---|
| Length | 30m-100m (Could be customized ) |
| Width | 1m-9m (Could be customized ) |
| Color | Black, Green, Custom |
| Surface | Smooth |
| Bề mặt lót | Điểm cột thô |
|---|---|
| độ dày | 1.0mm - 2,5mm |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Tỉ trọng | 0,94g/m3 |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Sử dụng | lót |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
| Tài liệu chính | HDPE |
|---|---|
| Chiều dài sản phẩm | 50m~100m |
| Mẫu | cung cấp miễn phí |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
|---|---|
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Tài liệu chính | HDPE |
| Sức mạnh đâm thủng | 267~800N |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Sử dụng | lót |
| Cân nặng | 100g/m2-800g/m2 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Trắng,Xanh lá, Xanh dương, Tùy chỉnh |
| chiều rộng | 1m-6,6m |
| Kháng axit và kiềm | Xuất sắc |
| Kháng UV | 70% |