| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Sử dụng | lót |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
| Tài liệu chính | HDPE |
|---|---|
| Chiều dài sản phẩm | 50m~100m |
| Mẫu | cung cấp miễn phí |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
|---|---|
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Tài liệu chính | HDPE |
| Sức mạnh đâm thủng | 267~800N |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Sử dụng | lót |
| Cân nặng | 100g/m2-800g/m2 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Trắng,Xanh lá, Xanh dương, Tùy chỉnh |
| chiều rộng | 1m-6,6m |
| Kháng axit và kiềm | Xuất sắc |
| Kháng UV | 70% |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C đến 80°C |
| độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Độ giãn dài khi nghỉ | 700% |
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
|---|---|
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Tài liệu chính | HDPE |
| Sức mạnh đâm thủng | 267~800N |
| Hàm lượng muội than | 2,0-3,0% |
|---|---|
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Chống nước mắt | 93-374N |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| Độ dày | 0,2~3mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen,Trắng,Xanh lá,Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 3m - 8m |