| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Kháng hóa chất | Xuất sắc |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp cài đặt | Hàn nêm nóng |
| Màu màng địa kỹ thuật | Màu đen |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều dài | 50-100m |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Mật độ | 0,94g/cm³ |
| Trọng lượng | 200-1500g/㎡ |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥20MPa |
| Độ dày | 0,2mm-3,0mm |
| Chống đâm thủng | ≥120N |
| Chiều rộng | 1m-8m |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| Độ dày | 0.2mm -1.0mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen/trắng |
| Chiều rộng | 3m - 8m |
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
|---|---|
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Tài liệu chính | HDPE |
| Sức mạnh đâm thủng | 267~800N |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| Độ dày | 0.2mm -1.0mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen/trắng |
| Chiều rộng | 3m - 8m |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Kháng tia cực tím | Đúng |
| Chiều dài | 50m-100m |
| Ứng dụng | Đậy nắp bãi chôn lấp, lót ao, chứa chất thải |
| Chiều rộng | 6m-8m |
| Cân nặng | 100g/m2-800g/m2 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Trắng,Xanh lá, Xanh dương, Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1m-6,6m |
| Kháng axit và kiềm | Xuất sắc |
| Kháng UV | 70% |
| Vật liệu | Nhựa địa chất nguyên bản chất lượng cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Chiều dài | 30-100m |
| Độ bền kéo | 14MPa |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Kháng tia cực tím | Đúng |
| Chiều dài | 50m-100m |
| Ứng dụng | Đậy nắp bãi chôn lấp, lót ao, chứa chất thải |
| Chiều rộng | 6m-8m |