| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Chống axit và kiềm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Chống đâm thủng | 267-534N |
|---|---|
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Phá vỡ kéo dài | 100% |
| Chiều dài | 50m-100m |
| Chiều rộng | 4m-8m |
| Kháng UV | ≥50% |
|---|---|
| Màu màng địa kỹ thuật | Màu đen |
| Chiều dài màng địa kỹ thuật | 50m~100m |
| Nội dung tài liệu | HDPE |
| Độ dày | 0,5 ~ 2,5mm |
| Muội than | 2,0~3,0% |
|---|---|
| Chiều dài | 50m-100m |
| Màu sắc | Màu đen |
| Mật độ | 0,94g/m3 |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
| Cân nặng | 100g/m2-800g/m2 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Trắng,Xanh lá, Xanh dương, Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1m-6,6m |
| Kháng axit và kiềm | Xuất sắc |
| Kháng UV | 70% |
| Sức mạnh đâm thủng | 240-960N |
|---|---|
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |
| Hệ số thấm | ≤ 1,0 x 10^-13 g/cm |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều dài | 30m-100m |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Vật liệu | HDPE |
| Sử dụng | lót |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m - 9m |
| Ứng dụng | Reservoir và Dam kè lót , ổn định độ dốc để tưới và kiểm soát lũ hồ chứa và lớp lót kênh và các kênh |
| Chiều dài | 30m - 100m |
| Độ dày | 0,3mm - 3,0mm |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Chống axit và kiềm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |