| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Sức mạnh đâm thủng | 267~534N |
| Màu chính | Đen, trắng |
| Màu sắc | Đen hoặc Theo yêu cầu của bạn |
| Chiều dài màng địa kỹ thuật | 50m~100m |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| sức xé | 93-374N |
| Sử dụng | lót |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Vật liệu | Nhựa địa chất nguyên bản chất lượng cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Chiều dài | 30-100m |
| Độ bền kéo | 14MPa |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Trọng lượng | 100g/m2-800g/m2 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Trắng,Xanh lá, Xanh dương, Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1m-6,6m |
| Kháng axit và kiềm | Tốt lắm. |
| Kháng UV | 70% |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Vật liệu | Nhựa địa chất nguyên bản chất lượng cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Chiều dài | 30-100m |
| Độ bền kéo | 14MPa |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |