| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| Độ dày | 0,2~3mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen,Trắng,Xanh lá,Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 3m - 8m |
| Bề mặt | Làm nhám |
|---|---|
| Chiều dài | 50m-100m |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Vật liệu | HDPE (Polyetylen mật độ cao) |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Chiều rộng | 1m - 9m |
|---|---|
| Chống nước mắt | 93-374N |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Chống đâm thủng | 267-534N |
|---|---|
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Phá vỡ kéo dài | 100% |
| Chiều dài | 50m-100m |
| Chiều rộng | 4m-8m |
| Mật độ | 0,94g/cm³ |
|---|---|
| bề mặt sản phẩm | Kết cấu thô |
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
| Nội dung | HDPE |
| Tài liệu chính | Vật liệu HDPE nguyên sinh |
| bề mặt sản phẩm | Kết cấu thô |
|---|---|
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
| Tài liệu chính | Vật liệu HDPE nguyên sinh |
| sức mạnh năng suất | 15~44N/mm |
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
| bề mặt sản phẩm | Kết cấu thô |
|---|---|
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Phá vỡ tỷ lệ kéo dài | 100% |
| bề mặt sản phẩm | Kết cấu thô |
|---|---|
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Độ bền xé hình chữ nhật | 125~374N |
| Vật liệu | HDPE/LDPE/LLDPE |
|---|---|
| Chiều rộng | 1M-8M có thể được tùy chỉnh) |
| Độ dày | 0,2mm-3,0mm |
| Trọng lượng | 200-1500g/㎡ |
| Chống nhiệt độ | -70℃ đến 80℃ |
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
|---|---|
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Tài liệu chính | HDPE |
| Sức mạnh đâm thủng | 267~800N |