| Chống đâm thủng | 267-534N |
|---|---|
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Phá vỡ kéo dài | 100% |
| Chiều dài | 50m-100m |
| Chiều rộng | 4m-8m |
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
|---|---|
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Tài liệu chính | HDPE |
| Sức mạnh đâm thủng | 267~800N |
| Màu màng địa kỹ thuật | Màu đen |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều dài | 50-100m |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Mật độ | 0,94g/cm³ |
| Muội than | 2,0~3,0% |
|---|---|
| Độ dày | 0,5 ~ 2,5mm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Chiều rộng sản phẩm | 6M~8M |
| Chiều dài sản phẩm | 50m~100m |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Chiều rộng | 6m-8m |
|---|---|
| Nội dung tài liệu | HDPE |
| Nội dung | HDPE |
| Muội than | 2,0~3,0% |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Width | 1m - 9m |
|---|---|
| Tear Resistance | 93-374N |
| Puncture Resistance | 240-960N |
| Type | Geomembranes |
| Color | Black, Green, Custom |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m - 9m |
| Ứng dụng | Reservoir và Dam kè lót , ổn định độ dốc để tưới và kiểm soát lũ hồ chứa và lớp lót kênh và các kênh |
| Chiều dài | 30m - 100m |
| Độ dày | 0,3mm - 3,0mm |
| Material | High Density Polyethylene (HDPE) |
|---|---|
| Width | 1m - 9m |
| Application | tunnel waterproofing,emergency drainage systems and immersed tube structures |
| Length | 30m - 100m |
| Thickness | 0.3mm - 3.0mm |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
|---|---|
| Độ dày | 0,2~3mm |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Màu sắc | Đen,Trắng,Xanh lá,Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 3m - 8m |