| Chiều rộng | 1m - 9m |
|---|---|
| Chống nước mắt | 93-374N |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C đến 80°C |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |
| bề mặt sản phẩm | Kết cấu thô |
|---|---|
| Chiều rộng | 6 phút - 8 phút |
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Độ bền xé hình chữ nhật | 125~374N |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m - 9m |
| Chiều dài | 30m - 100m |
| Độ dày | 0,3mm - 3,0mm |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C đến 80°C |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |
| Chiều rộng | 1m - 9m |
|---|---|
| Chống nước mắt | 93-374N |
| Puncture Resistance | 240-960N |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m - 9m |
| Ứng dụng | Lưu trữ chất thải , chất thải đá đổ , axit thoát nước |
| Chiều dài | 30m - 100m |
| Độ dày | 0,3mm - 3,0mm |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |