| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m - 9m |
| Ứng dụng | Hồ nhân tạo, hồ nước tưới nước, bọc bãi rác và kiểm soát xói mòn. |
| Chiều dài | 30m - 100m |
| Độ dày | 0,3mm - 3,0mm |
| Ứng dụng | Bãi rác, khai thác (nhiều kim loại nặng khác nhau) |
|---|---|
| Chống hóa chất | Chống axit và kiềm |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| sức xé | 93-374N |
| Sử dụng | lót |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Hàm lượng muội than | 2,0-3,0% |
|---|---|
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Chống nước mắt | 93-374N |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Sử dụng | lót |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
| Chiều rộng | 6m-8m |
|---|---|
| Nội dung tài liệu | HDPE |
| Nội dung | HDPE |
| Muội than | 2,0~3,0% |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Muội than | 2,0~3,0% |
|---|---|
| Chiều dài | 50m-100m |
| Màu sắc | Màu đen |
| Mật độ | 0,94g/m3 |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, chứa nước, v.v. |
| Tài liệu chính | HDPE |
|---|---|
| Chiều dài sản phẩm | 50m~100m |
| Mẫu | cung cấp miễn phí |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Hàm lượng muội than | 2,0-3,0% |
|---|---|
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Chống nước mắt | 93-374N |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Màu màng địa kỹ thuật | Màu đen |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều dài | 50-100m |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Mật độ | 0,94g/cm³ |