| Material | HDPE (High Density Polyethylene) |
|---|---|
| Length | 30m-100m (Could be customized ) |
| Width | 1m-9m (Could be customized ) |
| Color | Black, Green, Custom |
| Surface | Smooth |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Sức mạnh đâm thủng | 267~534N |
| Màu chính | Đen, trắng |
| Màu sắc | Đen hoặc Theo yêu cầu của bạn |
| Chiều dài màng địa kỹ thuật | 50m~100m |
| Bề mặt lót | Điểm cột thô |
|---|---|
| độ dày | 1.0mm - 2,5mm |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Tỉ trọng | 0,94g/m3 |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| sức xé | 93-374N |
| Sử dụng | lót |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | Hàn nêm nóng |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| sức xé | 93-374N |
| Sử dụng | lót |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |