| Chống nước mắt | 93-374N |
|---|---|
| Độ dày | 0.3-3.0mm |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Sức mạnh đâm thủng | 240-960N |
|---|---|
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |
| Hệ số thấm | ≤ 1,0 x 10^-13 g/cm |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C đến 80°C |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều dài | 30m-100m |
|---|---|
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Vật liệu | HDPE |
| Sử dụng | lót |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Ứng dụng | Bãi chôn lấp, khai thác mỏ, lót ao, v.v. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Sử dụng | lót |
| Kháng UV | ≥50% |
|---|---|
| Màu màng địa kỹ thuật | Màu đen |
| Chiều dài màng địa kỹ thuật | 50m~100m |
| Nội dung tài liệu | HDPE |
| Độ dày | 0,5 ~ 2,5mm |
| Sức mạnh phá vỡ | 10~32N/mm |
|---|---|
| Kết cấu cao | 0,25mm |
| Khả năng chống nứt ứng suất môi trường | 300 giờ |
| Màu màng địa kỹ thuật | Màu đen |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Chống đâm thủng | 267-534N |
|---|---|
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Phá vỡ kéo dài | 100% |
| Chiều dài | 50m-100m |
| Chiều rộng | 4m-8m |