| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Chiều rộng | 1m-9m |
| Bề mặt | Mượt mà |
|---|---|
| Chiều dài | 30m - 100m |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |
| Độ dày | 0,75mm - 3,0mm |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Trọng lượng | 100g/m2-800g/m2 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Trắng,Xanh lá, Xanh dương, Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1m-6,6m |
| Kháng axit và kiềm | Tốt lắm. |
| Kháng UV | 70% |
| Trọng lượng | 100g/m2-800g/m2 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Trắng,Xanh lá, Xanh dương, Tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1m-6,6m |
| Kháng axit và kiềm | Tốt lắm. |
| Kháng UV | 70% |
| Loại | màng địa kỹ thuật |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Tỷ lệ kéo dài năng suất | 12% |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
| Chiều dài | 30m-100m |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C đến 80°C |
| Độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |
| Chống đâm thủng | 240-960N |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| sức xé | 93-374N |
| Sử dụng | lót |
| Màu sắc | Đen, Xanh, Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mượt mà |
|---|---|
| Chiều dài | 30m - 100m |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 700% |
| Độ dày | 0,75mm - 3,0mm |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Cân nặng | 100g/m2-800g/m2 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Trắng,Xanh lá, Xanh dương, Tùy chỉnh |
| chiều rộng | 1m-6,6m |
| Kháng axit và kiềm | Xuất sắc |
| Kháng UV | 70% |